โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอล

ตารางบอลวันนี้7m โปรแกรมบอลวันนี้7m ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ ตารางบอลวันนี้ทั้งหมด ดูโปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีกฟรี ตารางแข่งฟุตบอลวันนี้คืนนี้ทั่วโลก ตารางแข่งบอลต่างประเทศ วันเสาร์ วันอาทิตย์

ตารางบอล วันที่ 20 เม.ย. 2567

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลูตัน ทาวน์
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
เบิร์นลีย์
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เลสเตอร์ ซิตี้
18:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เซาแธมป์ตัน
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
สวอนซีซิตี
นอริชซิตี
21:00
บริสตอลซิตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
สโตกซิตี
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ซันเดอร์แลนด์
21:00
มิลล์วอลล์
วัตฟอร์ด
21:00
ฮัลล์ซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
23:15
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

Northampton Town
20:00
Exeter City
แบล็กพูล
21:00
บาร์นสลีย์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
Port Vale
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
เรดิง
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
Leyton Orient
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
พอร์ตสมัท
21:00
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:30
Wrexham
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
Barrow
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Swindon Town
Harrogate Town
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
Mansfield Town
21:00
จิลลิ่งแฮม
มอร์แคมป์
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Notts County
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Stockport County
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Sutton United
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Walsall
21:00
Bradford City

462 เอฟเอคัพ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:15
เชลซี

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
21:30
FC Eindhoven
MVV Maastricht
23:45
วิลเลม ทเว
โกรนิงเงิน
02:00
SC Cambuur

11 บุนเดิสลีกา

VfL Wolfsburg
20:30
VfL Bochum 1848
FC Köln
20:30
Darmstadt 98
TSG Hoffenheim
20:30
Borussia Mönchengladbach
Heidenheim
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FC Union Berlin
23:30
FC Bayern München

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
22:00
แรนส์
Lens
02:00
Clermont

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอ็มโปลี
23:00
นาโปลี
เวโรน่า
01:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
19:00
พัลมาส
ราโย่ บาเยกาโน่
21:15
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
23:30
เรอัล เบติส
คิโรน่า
02:00
กาดิซ

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เกียวโต แซงก้า
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
สากัน โตสู
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
วิสเซล โคเบะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
จูบิโล่ อิวาตะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
กัมบะ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
14:00
โตเกียวเวอร์ดี้

462 England - National League

Altrincham
18:15
Oxford City
Barnet
18:15
Kidderminster Harriers
Boreham Wood
18:15
Ebbsfleet United
Chesterfield
18:15
Maidenhead United
Dagenham & Redbridge
18:15
Aldershot Town
Dorking Wanderers
18:15
Hartlepool United
Eastleigh
18:15
Halifax Town
Gateshead
18:15
Bromley
Oldham Athletic
18:15
Wealdstone
Solihull Moors
18:15
York City
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
18:15
โรชเดล
Woking
18:15
Fylde

462 England - Women's Super League

Bristol City W
18:30
Liverpool W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
SpVgg Greuther Fürth
Kaiserslautern
18:00
Wehen Wiesbaden
Osnabrück
18:00
Eintracht Braunschweig
Hamburger SV
01:30
Holstein Kiel

143 Austria - Admiral Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Lustenau
Austria Wien
22:00
WSG Tirol
Rheindorf Altach
22:00
Blau-Weiß Linz

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

OH Leuven
21:00
Sint-Truiden
Westerlo
23:15
Standard Liège
เกนท์
01:00
Mechelen
เกงค์
01:45
Anderlecht

556 Belgium - Challenger Pro League

RSC Anderlecht II
20:00
Club Brugge II

224 Bulgaria - First League

OFK Pirin
19:15
Cherno More
Hebar 1918
21:45
ลูโดโกเรต์ส
Levski Sofia
00:15
Beroe

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
22:00
Istra 1961
Slaven Koprivnica
00:10
Hajduk Split

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Sparta Praha
20:00
Baník Ostrava
Karviná
20:00
Bohemians 1905
Jablonec
20:00
Zlín
Teplice
23:00
České Budějovice

320 Denmark - First Division

Hobro
19:00
Fredericia

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
19:00
Mariehamn
Lahti
20:15
Haka
VPS
22:30
Gnistan

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Rodez
20:00
Auxerre
อาเมียงส์
00:00
Dunkerque
Ajaccio
00:00
ก็อง
Annecy
00:00
Grenoble Foot 38
Pau
00:00
Laval
อองเช่ร์
00:00
Troyes
แซงต์ เอเตียน
00:00
บอร์กโดซ์
แก็งก็อง
00:00
Bastia
Paris
00:00
วาล็องเซียนส์
Concarneau
00:00
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

OFI
22:30
Volos NFC
Asteras Tripolis
23:30
Panaitolikos
Atromitos
23:30
Kifisia

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
21:00
Hapoel Haifa
Bnei Sakhnin
22:00
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Netanya
22:00
Hapoel Katamon
Maccabi Haifa
00:00
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Petah Tikva
00:00
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
Modena
Bari 1908
19:00
Pisa
FeralpiSalò
19:00
Como
เบรสชา
19:00
Ternana
Catanzaro
21:15
Cremonese
Lecco
21:15
Venezia
Spezia
21:15
ซามพ์โดเรีย
Südtirol
21:15
Cittadella

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
Piast Gliwice
Ruch Chorzów
22:30
Widzew Lodz
Zagłębie Lubin
01:00
Jagiellonia Białystok

20 Portugal - Liga Portugal

Moreirense
21:30
Gil Vicente
Boavista
00:00
Estrela Amadora
บราก้า
02:30
Vizela

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
19:00
Voluntari
U Craiova 1948
21:30
Dinamo Bucureşti
FCSB
00:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan
18:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Baltika
20:30
Krylya Sovetov
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:30
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
11:00
Yenisey
Tyumen
15:30
Neftekhimik
Akron
20:00
Urozhay
Leningradets
20:00
Sokol Saratov
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Volgar Astrakhan
Shinnik
21:00
Makhachkala
KAMAZ
21:00
Chernomorets
Torpedo Moskva
22:00
Arsenal Tula

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Amorebieta
19:00
เรอัล บายาโดลิด
Villarreal II
21:15
Racing Ferrol
Racing Santander
21:15
เลบันเต้
เอลเช่
23:30
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
เรอัลซาราโกซา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Sirius
20:00
Värnamo
IFK Göteborg
20:10
Norrköping
มัลโม่
22:30
Västerås SK

62 Switzerland - Super League

Servette
23:00
Grasshopper
Yverdon Sport
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
ลูกาโน
01:30
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

İstanbulspor
17:30
Fatih Karagümrük
คอนยาสปอร์
20:00
Alanyaspor
Samsunspor
23:00
Adana Demirspor
Kayserispor
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Tuzlaspor
Giresunspor
20:00
Göztepe
Eyüpspor
23:00
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Chornomorets
19:30
Kryvbas Kryvyi Rih
Vorskla
22:00
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
01:30
Defensa y Justicia
Estudiantes
04:30
Barracas Central

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:00
Vasco da Gama
Grêmio
04:30
Cuiabá
Bragantino
04:30
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Operário PR
07:00
Avaí
Chapecoense
01:30
Ituano
Santos
02:30
Paysandu
Amazonas
03:00
Sport Recife
Ceará
04:00
Goiás

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
08:00
Juárez
Atlético San Luis
10:00
Toluca
Tijuana
10:10
Puebla
León
06:00
มอนเตอร์เรย์

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
20:00
Cerro Largo
Boston River
01:00
Peñarol
Nacional
04:00
Rampla Juniors
Deportivo Maldonado
06:30
Miramar Misiones

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
ซินซินนาติ
โคลัมบัส ครูว์
06:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
Inter Miami
06:30
Nashville SC
CF Montréal
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
นิวยอร์กซิตี
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Royal AM
Sekhukhune United
22:00
Cape Town Spurs
Orlando Pirates
22:30
AmaZulu
SuperSport United
01:00
Chippa United

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
Zoman
AFAD
22:30
Lys Sassandra
Mouna
22:30
Stella
Denguélé
00:45
Racing d'Abidjan

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
23:00
FUS Rabat
Mouloudia Oujda
01:00
Chabab Mohammédia
Wydad Casablanca
03:00
Hassania Agadir
RSB Berkane
05:00
Moghreb Tétouan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Akhdoud
22:00
Damac
Al Hazm
01:00
Al Ittihad
Al Ettifaq
01:00
Al-Wehda

2802 United Arab Emirates - Uae League

Hatta
21:00
Emirates
Al Wahda
23:30
Ajman

5618 China PR - Super League

Shandong Taishan
14:30
Cangzhou
Chengdu Rongcheng
18:00
Sichuan
Wuhan Three Towns
18:35
Changchun Yatai
Nantong Zhiyun
19:00
Shanghai Shenhua

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
Chennaiyin

712 เคลีก เกาหลีใต้

Suwon
12:00
Jeju United
Pohang Steelers
14:30
Sangju Sangmu
Seoul
14:30
Jeonbuk Motors

147 Africa - CAF Champions League

TP Mazembe
20:00
Al Ahly
ES Tunis
02:00
Mamelodi Sundowns

98 Australia - A-League Men

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
12:30
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น วิคตอรี
14:30
บริสเบน รอร์
Macarthur
16:45
ซิดนี่ย์ เอฟซี

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí W
01:00
Santos W
Real Brasília W
01:00
São Paulo W
Fluminense W
01:00
Botafogo W

99474 World - Club Friendlies 4

Albirex Niigata S
17:00
Geylang International