โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอล

ตารางบอลวันนี้7m โปรแกรมบอลวันนี้7m ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ ตารางบอลวันนี้ทั้งหมด ดูโปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีกฟรี ตารางแข่งฟุตบอลวันนี้คืนนี้ทั่วโลก ตารางแข่งบอลต่างประเทศ วันเสาร์ วันอาทิตย์

ตารางบอล วันที่ 19 เม.ย. 2567

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
Stevenage

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Den Bosch
01:00
NAC Breda
FC Dordrecht
01:00
TOP Oss
Roda JC Kerkrade
01:00
De Graafschap
Telstar
01:00
เอ็มเมน
Helmond Sport
01:00
Jong Ajax

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
01:30
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
02:00
ลอริยองต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
23:30
ลาซิโอ
กายารี่
01:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

แอธเลติก บิลเบา
02:00
เกรนาดา

462 England - Women's Super League

Brighton W
01:00
Everton W

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
23:30
พาเดอร์บอร์น
Elversberg
23:30
ชาลเก้ 04

143 Austria - Admiral Bundesliga

Sturm Graz
00:30
Rapid Vienna

556 Belgium - Challenger Pro League

Lommel United
01:00
Waasland-Beveren
KV Oostende
01:00
Standard Liège II
RFC Seraing
01:00
Deinze
Liège
01:00
KRC Genk II
Francs Borains
01:00
Dender
Zulte-Waregem
01:00
Lierse Kempenzonen
Beerschot-Wilrijk
01:00
Patro Eisden

224 Bulgaria - First League

Botev Vratsa
21:30
Etar
Levski Krumovgrad
00:00
Slavia Sofia

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
00:00
OB

320 Denmark - First Division

Hillerød
00:00
HB Køge
B 93
00:00
Næstved
Horsens
00:00
FC Helsingør

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
22:00
Ilves
Inter Turku
22:00
KuPS

251 Italy - Serie B

Palermo
01:30
ปาร์มา
Reggiana
01:30
Cosenza

2 Poland - Ekstraklasa

Korona Kielce
23:00
Radomiak Radom
Raków Częstochowa
01:30
Górnik Zabrze

20 Portugal - Liga Portugal

Rio Ave
02:15
Arouca

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
21:30
Botoşani
SSC Farul
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

คราสโนดาร์
23:00
Fakel

227 Russia - FNL

Rodina Moskva
01:00
Khimki

227 Russia - Youth League

Rostov U19
15:00
Fakel U19
Krasnodar U19
17:00
Rubin Kazan U19
Strogino U20
17:00
UOR №5 U20
Nizhny Novgorod U19
17:00
Ural U19
Lokomotiv Moskva U19
19:00
Sochi U19
Orenburg U19
19:00
Akhmat Grozny U19
CSKA Moscow U19
19:00
Dinamo Moskva U19
Akademiya Konoplev U20
21:00
Krylya Sovetov U19
Chertanovo U20
21:00
Zenit U19
Baltika U19
23:00
Spartak Moskva U19

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
01:30
เลกาเนส

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เบซิคตัส
00:00
Ankaragücü

404 Turkey - 1. Lig

Altay
00:00
Manisa BBSK

5 Brazil - Serie A

Botafogo
07:30
Atlético GO
Criciúma
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Botafogo SP
05:00
América Mineiro
Novorizontino
05:00
CRB

158 Uruguay - Primera Division

Racing
23:30
Cerro
ลิเวอร์พูล
01:30
Defensor Sporting

886 Egypt - Premier League

Baladiyyat Al Mehalla
21:00
Al Mokawloon
Al Masry
00:00
Al Ahly
Zamalek
00:00
Pyramids FC

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
02:00
Olympic Safi

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Nassaji Mazandaran
20:00
Tractor Sazi
Esteghlal
21:30
Caspian Qazvin
Foolad
21:40
Mes Rafsanjan

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Nassr
22:00
Al Feiha
Al Riyadh
22:00
Al Tai

5618 China PR - Super League

Hangzhou
19:00
Tianjin Jinmen Tiger

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
Kerala Blasters

98 Australia - A-League Men

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
16:45
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
06:00
América Mineiro W

99474 World - Club Friendlies 4

Balestier Khalsa
18:45
Young Lions