โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอล

ตารางบอลวันนี้7m โปรแกรมบอลวันนี้7m ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ ตารางบอลวันนี้ทั้งหมด ดูโปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีกฟรี ตารางแข่งฟุตบอลวันนี้คืนนี้ทั่วโลก ตารางแข่งบอลต่างประเทศ วันเสาร์ วันอาทิตย์

ตารางบอล วันที่ 6 เม.ย. 2567

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
18:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แอสตันวิลลา
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
เอฟเวอร์ตัน
21:00
เบิร์นลีย์
ฟูลัม
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลูตัน ทาวน์
21:00
บอร์มัธ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เวสต์แฮม
ไบรท์ตัน
23:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
18:30
อิปสวิช ทาวน์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
เซาแธมป์ตัน
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
ฮัลล์ซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
มิลล์วอลล์
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
สวอนซีซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
สโตกซิตี
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ซันเดอร์แลนด์
21:00
บริสตอลซิตี
วัตฟอร์ด
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
บาร์นสลีย์
Exeter City
21:00
Stevenage
Leyton Orient
21:00
Cheltenham Town
Northampton Town
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
พอร์ตสมัท
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
เรดิง
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
วีแกนแอทเลติก
21:00
Port Vale

462 อีเอฟแอลลีกทู

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Barrow
21:00
Swindon Town
Bradford City
21:00
จิลลิ่งแฮม
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Wrexham
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Mansfield Town
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
มอร์แคมป์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Notts County
21:00
Harrogate Town
Sutton United
21:00
Stockport County
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
Walsall

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
21:30
Heracles Almelo
พีเอสวี
23:45
AZ
พีอีซี ซโวลล์
01:00
Excelsior
ทเวนเต้
02:00
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

FC Union Berlin
20:30
Bayer 04 Leverkusen
SC Freiburg
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
FSV Mainz 05
20:30
Darmstadt 98
FC Köln
20:30
VfL Bochum 1848
Heidenheim
20:30
FC Bayern München
ดอร์ทมุนด์
23:30
VfB Stuttgart

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
22:00
Le Havre
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
Clermont

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
20:00
เลชเช่
โรม่า
23:00
ลาซิโอ
เอ็มโปลี
01:45
โตริโน่

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
กัมบะ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies 1

เบซิคตัส
20:00
İstanbulspor

462 England - National League

Oldham Athletic
18:30
โรชเดล
Boreham Wood
21:00
Wealdstone
Dorking Wanderers
21:00
Altrincham
Ebbsfleet United
21:00
Fylde
Hartlepool United
21:00
Aldershot Town
Maidenhead United
21:00
Barnet
Woking
21:00
Dagenham & Redbridge
York City
21:00
Eastleigh
Kidderminster Harriers
23:30
Halifax Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:00
Kaiserslautern
นูเรมเบิร์ก
18:00
Holstein Kiel
Elversberg
18:00
Magdeburg
Karlsruher SC
01:30
St. Pauli

143 Austria - Admiral Bundesliga

Austria Wien
22:00
Austria Lustenau
Blau-Weiß Linz
00:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Sporting Charleroi
21:00
RWDM
Standard Liège
23:15
OH Leuven
Antwerp
01:45
เกงค์

556 Belgium - Challenger Pro League

Lierse Kempenzonen
21:00
Club Brugge II
Lommel United
01:00
RFC Seraing
Dender
01:00
Deinze

224 Bulgaria - First League

Hebar 1918
21:45
Etar
Arda
00:15
Slavia Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:50
Gorica
Slaven Koprivnica
00:00
Varaždin

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Karviná
20:00
Viktoria Plzeň
Zlín
20:00
Sigma Olomouc
Slovan Liberec
20:00
Slovácko
เอสเค สลาเวีย ปราก
23:00
Bohemians 1905

320 Denmark - First Division

Kolding IF
18:30
Fredericia
SønderjyskE
19:00
Hobro

1233 Finland - Veikkausliiga

Gnistan
19:00
Inter Turku
Ilves
21:00
Lahti
SJK
21:00
Oulu
Mariehamn
21:00
EIF
Haka
21:00
VPS
KuPS
23:00
HJK

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

แซงต์ เอเตียน
20:00
Concarneau
Annecy
00:00
วาล็องเซียนส์
Pau
00:00
Ajaccio
อองเช่ร์
00:00
Laval
Bastia
00:00
Dunkerque
ก็อง
00:00
บอร์กโดซ์
แก็งก็อง
00:00
อาเมียงส์
Paris
00:00
Grenoble Foot 38
Rodez
00:00
Quevilly Rouen

125 Greece - Super League

Atromitos
21:00
Panserraikos
Asteras Tripolis
23:30
Kifisia
Panaitolikos
23:30
Volos NFC
OFI
00:00
PAS Giannina

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Hapoel Haifa

251 Italy - Serie B

FeralpiSalò
19:00
Cosenza
Spezia
19:00
Lecco
Südtirol
19:00
ปาร์มา
Ternana
19:00
Modena
เบรสชา
19:00
Pisa
Catanzaro
21:15
Como
Palermo
21:15
ซามพ์โดเรีย
Reggiana
21:15
Cittadella

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Viking

2 Poland - Ekstraklasa

Korona Kielce
20:00
Stal Mielec
Ruch Chorzów
22:30
Puszcza Niepołomice
Śląsk Wrocław
01:00
Warta Poznań

20 Portugal - Liga Portugal

Famalicão
21:30
Vizela
Rio Ave
21:30
Gil Vicente
บราก้า
00:00
Arouca
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
เบนฟิกา

155 Romania - Liga 1

Petrolul 52
21:30
Voluntari
Rapid Bucuresti
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Krylya Sovetov
FK Nizjni Novgorod
20:30
คราสโนดาร์
Rostov
00:00
Sochi

227 Russia - FNL

Tyumen
17:00
Shinnik
Akron
20:00
Torpedo Moskva
Leningradets
20:00
Alaniya Vladikavkaz
KAMAZ
20:30
Volgar Astrakhan

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
21:00
Motherwell
Hibernian
21:00
St. Johnstone
Kilmarnock
21:00
Ross County
Livingston
21:00
Aberdeen
St. Mirren
21:00
Hearts

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Eldense
21:15
FC Andorra
เลบันเต้
23:30
เรอัลซาราโกซา

32 Spain - Copa Del Rey

แอธเลติก บิลเบา
03:00
มาจอร์กา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Brommapojkarna
20:00
AIK
Mjällby
22:30
Norrköping

62 Switzerland - Super League

Stade Lausanne-Ouchy
23:00
บาเซิ่ล
Winterthur
23:00
ลูกาโน
Servette
01:30
Zürich

404 Turkey - 1. Lig

Bodrumspor
17:30
Keçiörengücü
Ümraniyespor
20:00
Şanlıurfaspor
Sakaryaspor
00:30
Boluspor

86 Ukraine - Premier League

Veres
19:30
Obolon'-Brovar

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:00
Independiente
Newell's Old Boys
03:00
Boca Juniors
San Lorenzo
05:15
Defensa y Justicia
Estudiantes
05:15
Central Cordoba SdE

458 Mexico - Liga MX

Mazatlán
08:00
Pumas UNAM
Tijuana
10:10
Necaxa
León
06:00
Querétaro

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
20:00
Wanderers
Racing
22:30
Miramar Misiones
Danubio
01:00
Progreso
Nacional
04:00
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
ซินซินนาติ
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
Inter Miami
06:30
โคโลราโด ราปิดส์
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:30
Charlotte
นิวยอร์กซิตี
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ลอสแอนเจลิส
06:45
แอลเอ แกลักซี

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Kaizer Chiefs
Richards Bay
20:00
Moroka Swallows
Stellenbosch
22:00
Sekhukhune United
Orlando Pirates
22:30
Golden Arrows
SuperSport United
01:00
TS Galaxy

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
22:30
Caspian Qazvin
Nassaji Mazandaran
22:30
Malavan
Esteghlal
22:30
Mes Rafsanjan

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Shamal
01:30
Qatar SC
Al Ahli
01:30
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Tai
02:00
Al Shabab
Al Ettifaq
02:00
Al Riyadh

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
01:00
Bani Yas
Khorfakkan Club
01:00
Al Bataeh
Hatta
01:00
Al Ittihad Kalba

5618 China PR - Super League

Tianjin Jinmen Tiger
14:30
Chengdu Rongcheng
Hangzhou
18:35
Qingdao Youth Island

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Minerva Punjab
18:30
ATK Mohun Bagan
NorthEast United
21:00
Kerala Blasters

712 เคลีก เกาหลีใต้

Ulsan
12:00
Suwon
Incheon United
14:30
Jeju United
Sangju Sangmu
14:30
Gwangju

147 Africa - CAF Champions League

Petro de Luanda
23:00
TP Mazembe
ASEC Mimosas
03:00
ES Tunis

98 Australia - A-League Men

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
11:30
Macarthur
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
13:30
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:45
เมลเบิร์น ซิตี้

99474 World - Club Friendlies 3

KTP
16:00
Atlantis
MP
16:15
JJK
TPS
17:00
Jazz
SalPa
17:15
PK-35
[banner_sport1]