- | ||||
---|---|---|---|---|
Operário PR 07:00 | | Avaí | ||
Mazatlán 08:00 | | Juárez | ||
Atlético San Luis 10:00 | | Toluca | ||
Tijuana 10:10 | | Puebla | ||
SKA Khabarovsk 11:00 | | Yenisey | ||
Suwon 12:00 | | Jeju United | ||
คอนซาโดเล ซัปโปโร 12:00 | | ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า | ||
เกียวโต แซงก้า 12:00 | | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | ||
สากัน โตสู 12:00 | | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | ||
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ 12:30 | | เมลเบิร์น ซิตี้ | ||
โชนัน เบลล์มาเร่ 13:00 | | วิสเซล โคเบะ | ||
อวิสปา ฟูกูโอกะ 13:00 | | จูบิโล่ อิวาตะ | ||
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ 14:00 | | กัมบะ โอซาก้า | ||
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 14:00 | | โตเกียวเวอร์ดี้ | ||
Shandong Taishan 14:30 | | Cangzhou | ||
Pohang Steelers 14:30 | | Sangju Sangmu | ||
Seoul 14:30 | | Jeonbuk Motors | ||
เมลเบิร์น วิคตอรี 14:30 | | บริสเบน รอร์ | ||
Tyumen 15:30 | | Neftekhimik | ||
Macarthur 16:45 | | ซิดนี่ย์ เอฟซี | ||
Albirex Niigata S 17:00 | | Geylang International | ||
İstanbulspor 17:30 | | Fatih Karagümrük | ||
Bandırmaspor 17:30 | | Tuzlaspor | ||
Chengdu Rongcheng 18:00 | | Sichuan | ||
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 18:00 | | SpVgg Greuther Fürth | ||
Kaiserslautern 18:00 | | Wehen Wiesbaden | ||
Osnabrück 18:00 | | Eintracht Braunschweig | ||
Rubin Kazan 18:00 | | โลโคโมทีฟ มอสโก | ||
Altrincham 18:15 | | Oxford City | ||
Barnet 18:15 | | Kidderminster Harriers | ||
Boreham Wood 18:15 | | Ebbsfleet United | ||
Chesterfield 18:15 | | Maidenhead United | ||
Dagenham & Redbridge 18:15 | | Aldershot Town | ||
Dorking Wanderers 18:15 | | Hartlepool United | ||
Eastleigh 18:15 | | Halifax Town | ||
Gateshead 18:15 | | Bromley | ||
Oldham Athletic 18:15 | | Wealdstone | ||
Solihull Moors 18:15 | | York City | ||
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด 18:15 | | โรชเดล | ||
Woking 18:15 | | Fylde | ||
Bristol City W 18:30 | | Liverpool W | ||
ครูว์ อเล็กซานดร้า 18:30 | | Wrexham | ||
เลสเตอร์ ซิตี้ 18:30 | | เวสต์บรอมมิชอัลเบียน | ||
Wuhan Three Towns 18:35 | | Changchun Yatai | ||
CSM Iaşi 19:00 | | Voluntari | ||
Nantong Zhiyun 19:00 | | Shanghai Shenhua | ||
เซลต้า บีโก้ 19:00 | | พัลมาส | ||
HJK 19:00 | | Mariehamn | ||
Ascoli 19:00 | | Modena | ||
Bari 1908 19:00 | | Pisa | ||
FeralpiSalò 19:00 | | Como | ||
เบรสชา 19:00 | | Ternana | ||
Amorebieta 19:00 | | เรอัล บายาโดลิด | ||
Hobro 19:00 | | Fredericia | ||
OFK Pirin 19:15 | | Cherno More | ||
Chornomorets 19:30 | | Kryvbas Kryvyi Rih | ||
RSC Anderlecht II 20:00 | | Club Brugge II | ||
Danubio 20:00 | | Cerro Largo | ||
Rodez 20:00 | | Auxerre | ||
คอนยาสปอร์ 20:00 | | Alanyaspor | ||
Akron 20:00 | | Urozhay | ||
Leningradets 20:00 | | Sokol Saratov | ||
TP Mazembe 20:00 | | Al Ahly | ||
Sirius 20:00 | | Värnamo | ||
Giresunspor 20:00 | | Göztepe | ||
Golden Arrows 20:00 | | Royal AM | ||
Sparta Praha 20:00 | | Baník Ostrava | ||
Karviná 20:00 | | Bohemians 1905 | ||
Jablonec 20:00 | | Zlín | ||
Northampton Town 20:00 | | Exeter City | ||
Pogoń Szczecin 20:00 | | Piast Gliwice | ||
IFK Göteborg 20:10 | | Norrköping | ||
Lahti 20:15 | | Haka | ||
Baltika 20:30 | | Krylya Sovetov | ||
VfL Wolfsburg 20:30 | | VfL Bochum 1848 | ||
FC Köln 20:30 | | Darmstadt 98 | ||
TSG Hoffenheim 20:30 | | Borussia Mönchengladbach | ||
Heidenheim 20:30 | | แอร์เบ ไลป์ซิก | ||
Alaniya Vladikavkaz 21:00 | | Volgar Astrakhan | ||
Shinnik 21:00 | | Makhachkala | ||
KAMAZ 21:00 | | Chernomorets | ||
Hatta 21:00 | | Emirates | ||
Maccabi Tel Aviv 21:00 | | Hapoel Haifa | ||
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 21:00 | | Barrow | ||
กริมสบี้ ทาวน์ 21:00 | | Swindon Town | ||
Harrogate Town 21:00 | | มิลตัน คีนส์ ดอนส์ | ||
Mansfield Town 21:00 | | จิลลิ่งแฮม | ||
มอร์แคมป์ 21:00 | | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | ||
นิวพอร์ท เคาท์ตี้ 21:00 | | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | ||
Notts County 21:00 | | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | ||
Stockport County 21:00 | | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | ||
Sutton United 21:00 | | ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ | ||
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส 21:00 | | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | ||
Walsall 21:00 | | Bradford City | ||
แบล็กพูล 21:00 | | บาร์นสลีย์ | ||
โบลตันวอนเดอเรอส์ 21:00 | | Port Vale | ||
บริสตอล โรเวอร์ส 21:00 | | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | ||
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 21:00 | | เรดิง | ||
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 21:00 | | ดาร์บีเคาน์ตี | ||
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 21:00 | | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | ||
ชาร์ลตันแอธเลติก 21:00 | | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | ||
Cheltenham Town 21:00 | | ลินคอล์น ซิตี้ | ||
OH Leuven 21:00 | | Sint-Truiden | ||
Leyton Orient 21:00 | | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | ||
พอร์ตสมัท 21:00 | | วีแกนแอทเลติก | ||
Goa 21:00 | | Chennaiyin | ||
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 21:00 | | เซาแธมป์ตัน | ||
ฮัดเดอร์ฟิลด์ 21:00 | | สวอนซีซิตี | ||
นอริชซิตี 21:00 | | บริสตอลซิตี | ||
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 21:00 | | เบอร์มิงแฮมซิตี | ||
สโตกซิตี 21:00 | | พลีมัธ อาร์ไกล์ | ||
ซันเดอร์แลนด์ 21:00 | | มิลล์วอลล์ | ||
วัตฟอร์ด 21:00 | | ฮัลล์ซิตี | ||
ลูตัน ทาวน์ 21:00 | | เบรนท์ฟอร์ด | ||
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด 21:00 | | เบิร์นลีย์ | ||
ราโย่ บาเยกาโน่ 21:15 | | โอซาซูนา | ||
Catanzaro 21:15 | | Cremonese | ||
Lecco 21:15 | | Venezia | ||
Spezia 21:15 | | ซามพ์โดเรีย | ||
Südtirol 21:15 | | Cittadella | ||
Villarreal II 21:15 | | Racing Ferrol | ||
Racing Santander 21:15 | | เลบันเต้ | ||
U Craiova 1948 21:30 | | Dinamo Bucureşti | ||
Moreirense 21:30 | | Gil Vicente | ||
เอดีโอ เดน ฮาก 21:30 | | FC Eindhoven | ||
Hebar 1918 21:45 | | ลูโดโกเรต์ส | ||
Osijek 22:00 | | Istra 1961 | ||
Al Akhdoud 22:00 | | Damac | ||
Torpedo Moskva 22:00 | | Arsenal Tula | ||
Vorskla 22:00 | | Kolos Kovalivka | ||
Bnei Sakhnin 22:00 | | Maccabi Bnei Raina | ||
Sekhukhune United 22:00 | | Cape Town Spurs | ||
Maccabi Netanya 22:00 | | Hapoel Katamon | ||
น็องต์ 22:00 | | แรนส์ | ||
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ 22:00 | | Austria Lustenau | ||
Austria Wien 22:00 | | WSG Tirol | ||
Rheindorf Altach 22:00 | | Blau-Weiß Linz | ||
OFI 22:30 | | Volos NFC | ||
San-Pedro 22:30 | | Zoman | ||
AFAD 22:30 | | Lys Sassandra | ||
Mouna 22:30 | | Stella | ||
มัลโม่ 22:30 | | Västerås SK | ||
Orlando Pirates 22:30 | | AmaZulu | ||
VPS 22:30 | | Gnistan | ||
Ruch Chorzów 22:30 | | Widzew Lodz | ||
Servette 23:00 | | Grasshopper | ||
Yverdon Sport 23:00 | | Stade Lausanne-Ouchy | ||
Samsunspor 23:00 | | Adana Demirspor | ||
Kayserispor 23:00 | | แทร็บซอนสปอร์ | ||
Eyüpspor 23:00 | | Boluspor | ||
เอ็มโปลี 23:00 | | นาโปลี | ||
Teplice 23:00 | | České Budějovice | ||
Ittihad Tanger 23:00 | | FUS Rabat | ||
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 23:15 | | เชลซี | ||
Westerlo 23:15 | | Standard Liège | ||
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์ 23:15 | | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | ||
Asteras Tripolis 23:30 | | Panaitolikos | ||
Atromitos 23:30 | | Kifisia | ||
บาเลนเซีย 23:30 | | เรอัล เบติส | ||
Al Wahda 23:30 | | Ajman | ||
ซีเอสเคเอ มอสโก 23:30 | | Akhmat Grozny | ||
เอลเช่ 23:30 | | เอสปอร์ตินเดฆิฆอน | ||
FC Union Berlin 23:30 | | FC Bayern München | ||
MVV Maastricht 23:45 | | วิลเลม ทเว | ||
อาเมียงส์ 00:00 | | Dunkerque | ||
Ajaccio 00:00 | | ก็อง | ||
Annecy 00:00 | | Grenoble Foot 38 | ||
Pau 00:00 | | Laval | ||
อองเช่ร์ 00:00 | | Troyes | ||
แซงต์ เอเตียน 00:00 | | บอร์กโดซ์ | ||
แก็งก็อง 00:00 | | Bastia | ||
Boavista 00:00 | | Estrela Amadora | ||
Paris 00:00 | | วาล็องเซียนส์ | ||
Concarneau 00:00 | | Quevilly Rouen | ||
Maccabi Haifa 00:00 | | Hapoel Be'er Sheva | ||
Maccabi Petah Tikva 00:00 | | Hapoel Tel Aviv | ||
Slaven Koprivnica 00:10 | | Hajduk Split | ||
Levski Sofia 00:15 | | Beroe | ||
FCSB 00:30 | | Rapid Bucuresti | ||
Denguélé 00:45 | | Racing d'Abidjan | ||
Boston River 01:00 | | Peñarol | ||
Kindermann-Avaí W 01:00 | | Santos W | ||
Real Brasília W 01:00 | | São Paulo W | ||
Fluminense W 01:00 | | Botafogo W | ||
Al Hazm 01:00 | | Al Ittihad | ||
Al Ettifaq 01:00 | | Al-Wehda | ||
SuperSport United 01:00 | | Chippa United | ||
Mouloudia Oujda 01:00 | | Chabab Mohammédia | ||
เกนท์ 01:00 | | Mechelen | ||
Zagłębie Lubin 01:00 | | Jagiellonia Białystok | ||
Argentinos Juniors 01:30 | | Defensa y Justicia | ||
ลูกาโน 01:30 | | Lausanne Sport | ||
Hamburger SV 01:30 | | Holstein Kiel | ||
Chapecoense 01:30 | | Ituano | ||
วูล์ฟแฮมป์ตัน 01:30 | | อาร์เซน่อล | ||
เกงค์ 01:45 | | Anderlecht | ||
เวโรน่า 01:45 | | อูดิเนเซ่ | ||
Fluminense 02:00 | | Vasco da Gama | ||
คิโรน่า 02:00 | | กาดิซ | ||
ES Tunis 02:00 | | Mamelodi Sundowns | ||
เอสดี ฮูเอสก้า 02:00 | | เรอัลซาราโกซา | ||
Lens 02:00 | | Clermont | ||
โกรนิงเงิน 02:00 | | SC Cambuur | ||
บราก้า 02:30 | | Vizela | ||
Santos 02:30 | | Paysandu | ||
Amazonas 03:00 | | Sport Recife | ||
Wydad Casablanca 03:00 | | Hassania Agadir | ||
Nacional 04:00 | | Rampla Juniors | ||
Ceará 04:00 | | Goiás | ||
Estudiantes 04:30 | | Barracas Central | ||
Grêmio 04:30 | | Cuiabá | ||
Bragantino 04:30 | | Corinthians | ||
RSB Berkane 05:00 | | Moghreb Tétouan | ||
León 06:00 | | มอนเตอร์เรย์ | ||
Deportivo Maldonado 06:30 | | Miramar Misiones | ||
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 06:30 | | ซินซินนาติ | ||
โคลัมบัส ครูว์ 06:30 | | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | ||
Inter Miami 06:30 | | Nashville SC | ||
CF Montréal 06:30 | | ออร์แลนโด้ ซิตี้ | ||
นิวยอร์กซิตี 06:30 | | ดีซี ยูไนเต็ด | ||
โตรอนโต้ เอฟซี 06:30 | | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น |
บอลซ่าส์ ทีเด็ดบอล บ้านผลบอล แหล่งรวมเซียนบอล ผลบอล วิเคราะห์บอล สุดแม่น ทีเด็ดสเต็ป ทีเด็ดบอลชุด ราคาบอล ทีเด็ดฟุตบอล ทีเด็ดบอลวันนี้ จากเซียนทุกสำนัก การวิเคราะห์บอลทุก ทีเด็ดบอล