สมัครสมาชิก แทงบอลออนไลน์

โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอล

ตารางบอลวันนี้7m โปรแกรมบอลวันนี้7m ดูตารางบอลวันนี้ทุกคู่ ตารางบอลวันนี้ทั้งหมด ดูโปรแกรมบอลวันนี้ทุกลีกฟรี ตารางแข่งฟุตบอลวันนี้คืนนี้ทั่วโลก ตารางแข่งบอลต่างประเทศ วันเสาร์ วันอาทิตย์
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อังกฤษ พรีเมียร์ลีก
1อาร์เซน่อล
18:30
สเปอร์ส3
12บอร์นมัธ
21:00
เบรนท์ฟอร์ด9
16คริสตัล พาเลซ
21:00
เชลซี7
6ฟูแล่ม
21:00
นิวคาสเซิ่ล10
8ลิเวอร์พูล
21:00
ไบร์ทตัน4
14เซาธ์แฮมป์ตัน
21:00
เอฟเวอร์ตัน13
18เวสต์แฮม
23:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน17
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ
8แบล็คเบิร์น
21:00
มิลล์วอลล์13
19แบล็คพูล
21:00
นอริช ซิตี้2
10บริสตอล ซิตี้
21:00
ควีนส์ปาร์ค7
18คาร์ดิฟฟ์
21:00
เบิร์นลีย์4
24โคเวนทรี
21:00
มิดเดิลสโบรห์22
3เร้ดดิ้ง
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์23
9ร็อทเธอร์แฮม
21:00
วีแกน12
1เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์มิงแฮม17
6ซันเดอร์แลนด์
21:00
เปรสตัน15
21เวสต์บรอมวิช
21:00
สวอนซี16
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สเปน ลาลีกา
19กาดิซ
19:00
บียาร์รีล6
14เคตาเฟ่
21:15
เรอัล บายาโดลิด16
15เซบีญ่า
23:30
แอตฯมาดริด7
10มายอร์ก้า
02:00
บาร์เซโลน่า2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สเปน อเดลันเต้ ดิวิชั่น
19มิรันเดส
21:15
ลาส พัลมัส1
21ราซิ่ง ซานตานเดร์
21:15
มาลาก้า22
8เอฟซี อันดอร์รา
23:30
เลบานเต้11
10เลบานเต้
02:00
บูร์โกส9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อิตาลี เซเรียอา
1นาโปลี
20:00
โตริโน่9
7อินเตอร์ มิลาน
23:00
โรม่า6
14เอ็มโปลี
01:45
เอซี มิลาน5
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อิตาลี เซเรียบี
7กายารี่
19:00
เวเนเซีย FC16
12ซิตาเดลล่า
19:00
แตร์นาน่า8
18โมเดน่า
19:00
เรจจิน่า1
14ปาแลร์โม่
19:00
ซุดทิรอล อัลโต15
9ปาร์ม่า
19:00
โฟรซิโนเน่3
10สปอล
19:00
เจนัว6
4SSC Bari
19:00
เบรสชา2
17เปรูจา
21:15
ปิซ่า20
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เยอรมัน บุนเดสลีกา
9โคโลญจน์
20:30
ดอร์ทมุนด์3
7แฟร้งเฟิร์ต
20:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน1
12RB ไลป์ซิก
20:30
โบคุ่ม18
4ไฟร์บวร์ก
20:30
ไมนซ์8
17โวล์ฟสบวร์ก
20:30
สตุ๊ตการ์ท15
10เบรเมน
23:30
มึนเช่นกลัดบัค6
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เยอรมัน บุนเดสลีกา 2
6ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
บีเลเฟลด์14
17กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00
แซนด์เฮาเซ่น15
8โฮลสไตน์ คีล
18:00
รอสต๊อค9
12ซังต์ เพาลี
01:30
ไฮน์เดนเฮลม์5
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฝรั่งเศส ลีกเอิง
18สตารส์บูร์ก
22:00
แรนส์8
2ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:00
นีซ13
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฝรั่งเศส ลีกเดอซ์
18แซงต์เอเตียน
20:00
เกรโนเบิล9
15อันซี เอฟซี
00:00
บาสเตีย8
20นิออร์
00:00
แก็งก๊อง5
11ดิฌง
00:00
เลอ อาฟร์2
10เม็ตซ์
00:00
ปัว FC14
17นีมส์
00:00
ปารีส เอฟซี12
16โรเดซ AF
00:00
อาเมียงส์4
6ก็อง
00:00
เกววีลย์ อูแอส19
7วาลองเซียน
00:00
โชโชซ์1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โปรตุเกส ซูเปอร์ลีกา
15เอฟซี วิเซล่า
21:30
ปอร์ติโมเนนเซ่5
11ชาเวซ
00:00
เอสโตริล8
9วิตอเรีย กิมาไรช์
02:30
เบนฟิก้า1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฮอลแลนด์ พรีเมียร์ดัตช์
17คัมบูร์
21:30
พีเอสวี1
12โกรนิงเก้น
23:45
อัคร์มาร์3
2อาแจ๊กซ์
01:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์13
5ทเวนเต้
02:00
วิเทสส์14
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อังกฤษ ลีกวัน
13แอคคริงตัน
21:00
มอร์แคมป์23
6โบลตัน
21:00
ลินคอล์น12
24เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
ฟอเรสต์กรีน22
7เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
21:00
ดาร์บี้11
16ชาร์ลตัน
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด19
20เชลท์แน่ม ทาวน์
21:00
ชรูว์สบิวรี่9
10เอ็กเซเตอร์
21:00
บริสตอลโรเวอร์ส21
14ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
บาร์นสลีย์5
2อิปสวิช
21:00
ปอร์ทสมัธ3
18มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ปีเตอร์โบโร่8
15ปอร์ทเวล
21:00
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์4
17วีคอมบ์
21:00
พลีมัธ1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อังกฤษ ลีกทู
19ฮาโรเกต ทาวน์
19:00
แบรดฟอร์ด7
16วิมเบอร์ดัน
21:00
โคลเชสเตอร์21
8คาร์ไลส์
21:00
ครูว์11
22ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
สตีฟเนจ3
20จิลลิ่งแฮม
21:00
ซัตตั้น ยูไนเต็ด13
1เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00
นิวพอร์ต เคาน์ตี้18
24โรชเดล
21:00
ดอนคาสเตอร์10
5ซอลฟอร์ดซิตี
21:00
กริมสบี้12
17สต็อคปอร์ท
21:00
วอล์ซอลล์15
9สวินดอน
21:00
นอร์ทแธมป์ตัน2
14ทรานเมียร์
21:00
บาร์โรว์4
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อังกฤษ บลูสแควร์
20อันเดอร์ช็อต
21:00
วีลด์สโตน8
10บาร์เน็ต
21:00
ยอร์ค ซิตี้9
1เชสเตอร์ฟิลด์
21:00
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด18
13ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์
21:00
ดาเกนแน่ม12
17เกทส์เฮด
21:00
อีสต์ไลก์11
22ฮาลิแฟกซ์
21:00
วอคกิ้ง7
3น็อตต์ส เคาน์ตี้
21:00
อัลทริงแคม23
15โอล์ดแฮม
21:00
เร็กซ์แฮม2
6โซลิฮัลล์ มอร์
21:00
บรอมลีย์5
14เซาธ์เอนด์
21:00
เยโอวิล19
24ทอร์คีย์
21:00
สคันธอร์ป21
4บอร์เรแฮม
23:20
เมดสโตน ยูไนเต็ด16
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ
18เซาธ์พอร์ท
01:45
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู24
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อิตาลี ลีก้าโปร (กลุ่มเอ)
17อัลบิโนเลฟเฟ่
19:30
เลชโก้10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อิตาลี ลีก้าโปร (กลุ่มบี)
14ซาสซาริ ตอร์เรส
19:30
วิซ เพซาโล่7
16พอนเตเดรา
22:30
เอซีเอ็น เซียน่า 19043
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อิตาลี ลีก้าโปร (กลุ่มซี)
20เมสซีนา
19:30
Giugliano Calcio7
17ทารันโต้
22:30
ฟอจจา กัลซิโอ16
11Audace Cerignola
22:30
Gelbison Cilento12
15อเวลลิโน่
22:30
โปเตนซา SC13
14เอแซด ปิเชร์โน่
22:30
โมโนโปลี6
2โครโตเน่
22:30
ยูเว่ สตาเบีย5
3เปสคาร่า
22:30
มอนเตโรซิ เอฟซี8
4เทอร์ริส คัลซิโอ
22:30
กาตันซาโร1
10เวอร์ทัส ฟรานคาวิลล่า
22:30
ฟิเดลิส อันเดรีย19
18วีแตร์เบเซ
22:30
ลาติน่า9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เยอรมัน บุนเดสลีกา 3
4ชาร์บรูคเคน
19:00
ไฟร์บวร์ก3
18ดอร์ทมุนด์(Am)
19:00
1860 มิวนิค2
11ดุ๊ยส์บวร์ก
19:00
ฮาเลสเชอร์16
20SpVgg ไบรอยท์
19:00
ดินาโม เดรสเดน5
1SV เอลเวอร์เบริ์ก
19:00
เอสเซ เวิร์ล17
13ออสนาบรุ๊ค
19:00
มานน์ไฮม์6
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า เซาท์เวสท์
15อัสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
19:00
เฮสเซ่น คาสเซล18
9บาห์ลิงเกอร์
19:00
FSV แฟร้งค์เฟิร์ต13
6สตุ๊ตการ์ตAm
19:00
ฮอมบวร์ก2
14วอร์มาเทีย วอร์มส์
19:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์ 211
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า เวสท์
3เอฟซี คาน-มารีนบอร์น
19:00
ดุสเซลดอร์ฟ 214
11โคโลญจน์ II
19:00
วัตเทนสคีด17
6อาเค่น
19:00
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์15
10มึนเช่นกลัดบัค 2
19:00
FC Bocholt16
4ชาลเก้ 04 II
19:00
พรูเบน มุนสเตอร์1
2โรดิงก์เฮาเซ่น
19:00
วุพเพอร์ทัล9
18เอสวี สตราเรน
19:00
วีเดนบรู๊ค12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เยอรมัน รีเจี้ยนลีก้า นอร์ทเวสท์
5บาเบิลเบิร์ก
18:00
SV ลิคเทนเบิร์ก15
18เทนนิส โบรัสเซีย เบอร์ลิน
18:00
Greifswalder FC11
10เชมนิทเซอร์
19:00
BSG Chemie ไลป์ซิก9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
9โอเรนเบิร์ก
18:00
PFC โซชี6
14เอฟเค คิมกี้
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโค3
12โลโคโมทีฟ มอสโค
23:00
อูราล15
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 รัสเซีย ดิวิชั่น 1
12FK อูฟ่า
15:45
บัลติก้า2
7เยนีเซย์
17:00
FK Dyn Makhachkala6
15เวเลส มอสโก
18:00
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน9
18Volga Ulyanovsk
19:00
เอสเคเอ ฮาบารอฟสค์8
4นาเบเรซ เชลนี่
20:00
Rodina Moscow16
3รูบิน คาซาน
20:00
อาร์เซน่อล ทูล่า5
10เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
22:00
แอคร่อน โตเกลียทติ17
13PFK คูบาน
22:00
เอฟเค คราซ์โนดาร์ 214
1อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
23:00
ชินนิค ยาโรสลาฟล์11
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ตุรกี ซูเปอร์ลีก
10คาซิมปาซา
18:30
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป9
16อันคารากูคู
21:00
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค3
8เคย์เซริสปอร์
21:00
แทรปซอนสปอร์7
1อดาน่าเดเมียร์สปอร์
00:00
กาลาตาซาราย2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ตุรกี ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก
7
17:30
กัซเทป11
8กัซเทป
20:00
มาลัตยาสปอร์18
15อัลเตย์ เอสเค
23:00
เอยูปสปอร์1
13ริเซสปอร์
23:00
ริเซสปอร์2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 กรีซ ซูเปอร์ลีก
12ลามิอา เอฟซี
23:30
เลวาเดียกอส13
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สกอตแลนด์ พรีเมียร์ลีก
3ฮาร์ทส
18:30
เรนเจอร์2
7อเบอร์ดีน
21:00
คิลมาร์น็อค11
1เซลติก
21:00
มาเธอร์เวลล์8
12ดันดี ยูไนเต็ด
21:00
เซนต์ จอห์นสโตน9
10รอสส์ เคาน์ตี้
21:00
ฮิเบอร์เนียน6
4เซนต์ เมียร์เรน
21:00
ลิฟวิงสตัน5
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สกอตแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
2อายร์ ยูไนเต็ด
21:00
อินเวอร์เนสส์4
9โคฟ เรนเจอร์ส
21:00
อาบรอตท์10
8แฮมิลตัน
21:00
ดันดี เอฟซี5
1แพททริค ทริสเทล
21:00
กรีน็อค มอร์ตัน7
3ควีนส์ปาร์ค
21:00
เรธโรเวอร์ส6
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ออสเตรีย บุนเดสลีกา
5ออสเตรีย ลัสเตนัว
22:00
โวล์ฟสแบร์เกอร์6
1ซัลซ์บวร์ก
22:00
LASK ลินซ์3
7WSG Tirol
22:00
ราปิด เวียนนา8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ออสเตรีย ดิวิชั่น 1
8เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
19:30
ไลเฟอริง14
6กราเซอร์ AK
19:30
Sturm Graz II11
15ราปิด เวียนนา II
19:30
เอสวี ลาฟนิทซ์10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สกอตแลนด์ ลีกวัน
1ดันเฟิร์มลิน
21:00
ปีเตอร์เฮด10
6ฟัลเคิร์ก
21:00
ไคลด์8
9เคลตี้ ฮาร์ทส์
21:00
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด2
5ม็อนท์โรส
21:00
เอดินเบอระ ซิตี้4
7ควีน ออฟ เซาธ์
21:00
อัลลัว แอทเลติค3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สกอตแลนด์ ลีกทู
5Bonnyrigg Rose
21:00
สเตนเฮาส์มัวร์3
4อีสต์ ไฟฟ์
21:00
สเตอริง2
8เอลจิน
21:00
อันนัน แอธเลติก7
9ฟอร์ฟาร์
21:00
ดัมบาร์ตัน1
6สแตรนแรร์
21:00
อัลเบียน โรเวอร์10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เบลเยี่ยม จูปิเลอร์โปรลีก
4อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน
21:00
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส6
13ออสเทนเด้
23:15
ราซิ่ง เกงค์2
11เวสเตอร์โล
23:15
ซูลเต้ วาเรเกม18
3คลับ บรูช
01:45
เมเชเลน12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก
7บาเซิ่ล
23:00
เซนต์ กัลเลน3
5กราสฮอปเปอร์
01:30
ซูริค9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ออลสเวนส์คาน
4มัลโม่
20:00
ฮัมมาร์บี้3
14เดเกอร์ฟอร์ส
22:30
ยอร์การ์เด้น1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ซุปเปอร์เรทเท่น
7เอเอฟซี เอซีลส์ทูนา
18:00
โอเรโบร9
8แลนด์สโครน่า
20:00
ดัลคุลด์16
14ออร์กรีเต้
20:00
บราเก้3
15ออสเตอร์สซุนด์
20:00
ฮาล์มสตัด1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
5สลิโก โรเวอร์ส
01:45
แชมร็อค โรเวอร์ส1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 1 (นอร์ร่า)
5โอเรโบร ซีเรียนสก้า
18:00
บีเค ฟอร์เวิร์ด15
7โซลเลนตูน่า เอฟเค
18:00
ทาบี เอฟเค13
9Hammarby Talang
21:00
เกเฟิ่ล1
14ฮานินเก้ บีอาร์บี
21:00
สต็อกโฮล์ม Intl11
12ยูเมีย เอฟซี
21:00
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 1 (โซดร้า)
8ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
18:00
บีเค โอลิมปิค6
11วาเนอร์สบอร์ก
18:00
GAIS โกเตบอร์ก1
7แองเจิ้ลโฮลม์
21:00
แอตวิดาเบิร์ก14
13ลินโดมี่ จีไอเอฟ
21:00
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค16
5ลุงสไคล์
21:00
โทร์นส ไอเอฟ10
9ลุนด์ บีเค
21:00
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 2 (Ostra Gotaland)
2Ariana FC
19:00
ไอเอฟเค เบอร์ก้า3
5ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลโฮล์ม
19:00
Hogsby IK12
10โนซาบาย ไอเอฟ
19:00
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ6
7Rappe-GoIF
20:00
เอสโลฟ13
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 2 (Norra Gotaland)
1อัชราฟอร์ส IF
18:00
สเตนังซันส์ ไอเอฟ9
13ไอเอฟเค คัมล่า
19:00
ลิดเกอปิ้งส์ เอฟเค2
6คาร์ลสลุนด์
19:00
นอร์ดแวรมแลนด์ เอฟเอฟ12
7Herrestads AIF
20:00
ไอเค กัวติออส3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 2 (Vastra Gotaland)
14อัสซีริสก้า บีเค
18:00
โฮกานาส BK12
7ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
18:30
Tolo IF11
13อูลเลเรดส์
18:30
ฮิตตาร์พีเอส ไอเค6
2ฮัสกวาร์น่า เอฟเอฟ
19:00
BK Astrio3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 2 (Norra Svealand)
3ฮุดิคสวาลส์ เอฟเอฟ
17:30
เอฟซี กูเต้11
5สควิลเจโบ เอสเค
19:00
คังแซนเกนส์ ไอเอฟ7
12Forsbacka IK
20:00
ไอเอฟเค สต็อกซันด์2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 2 (Sodra Svealand)
9เอ็นสเคเด้ ไอเค
19:00
United IK Nordic1
5ฮัดดินเก้ ไอเอฟ
19:00
ไอเอฟเค ลิดินโก12
6สเมดบี้ AIS
19:00
ซีเรียสคา FC4
3นีคอปปิ้ง บีไอเอส
21:00
IFK เอสกิลสตูนา10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สวีเดน ดิวิชั่น 2 (Norrland)
9วายท์เตอร์ฮอกดัลส์ ไอเค
17:00
Storfors-AIK8
10IF Algarna
18:00
Kiruna FF7
1โบเดนส์ บีเค
19:00
Bergnasets-AIK13
2ไฟร์สกา วิลจอร์
19:00
Sund IF11
4สเคลเลฟที เอฟเอฟ
19:00
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี่14
3ไอเอฟเค ลูเลีย
20:00
กอทท์เน่ ไอเอฟ5
12แซนด์วิคส์ ไอเค
20:00
ไอเอฟเค เอิสเตอร์ซุนด์6
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ทิปเปลิเก้น
9ทรอมโซ่
21:00
โมลด์1
2ลีลล์สตรอม
23:00
โบโด กลิมท์4
5วาเลเรนก้า
23:00
สตรอมก็อดเซ็ท8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 บัลแกเรีย พรีเมียร์ลีก
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
17:45
ลูโดโกเร็ตส์1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (เอวีดี 1)
7ออนฮอร์ตัน
19:00
โซตรา เอสเค8
12โนท็อดเด้น
19:00
อีเกอร์ซุนด์3
1โมสส์
20:00
สตาล เจอร์เปแลนด์13
11ยูลเลิร์น FC
20:00
วาร์ด ฮอเกซุนด์9
2อาเรนดัล
21:00
ควิด ฮอลเด้น5
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2 (เอวีดี 2)
3เยลแซส
19:00
เลวานเจอร์6
11แบรั่ม
21:00
ฟริกก์ ออสโล14
5เยอวิคลิน
22:00
อัลต้า IF4
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 3 (เอวีดี 1)
13ไอเอฟ เรดดี้
18:00
ฟีลลิงส์ดาแลน8
6ออส เทิร์น
18:30
โลโคโมทีฟ โอโซล์ เอฟเค4
2นอร์ดสแตนด์ ไอเอฟ
19:00
เอสเอฟ เกรย์14
12Kjelsas 2
22:00
Froya FK9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 3 (เอวีดี 2)
13Lillehammer FK
19:00
โวลด้า TI10
4ฟอร์ด
20:30
สเฟลคาวิค6
1อาเลซุนด์ 2
21:00
ฮอนฟอสส์7
2เอลเวอรัม
21:00
FK Toten14
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 3 (เอวีดี 3)
6IL Bjarg
19:00
โซล่า12
2ไอแอล โบรดด์
19:00
สตอร์ด IL10
5วิดาร์
19:30
ฟาน่า3
11Bremnes IL
20:00
Akra IL13
1เอสเค บรานน์ 2
20:00
ไวกิ้ง 27
9ดีเจอร์ฟ 1919
21:00
ลีเซคลอสเตอร์4
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 3 (เอวีดี 4)
1เฟรม เรย์จาวิค
19:00
ฟอลโล่2
3พอร์ส เกรนแลนด์
19:00
Sprint Jeloy6
9Randesund IL
19:00
ฮัลเซ่น ไอเอฟ10
11วินด์ยาร์ต
19:00
Uraedd FK13
5เฟรดริกสตัด FK 2
20:00
มันดัลสคาเมราเตเน่12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 3 (เอวีดี 5)
3นาร์โด
19:00
โคลสตัด5
8สเตอิงค์เจอร์
19:00
เมลฮัส12
10ทิลเลอร์เบียน
19:00
SK Trygg Lade14
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 นอร์เวย์ ดิวิชั่น 3 (เอวีดี 6)
14เซนจา
19:00
โฟรย่า3
4โลเรนสโคก
20:00
กีเจลเลอร์ราเซ่น2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
5โอซิเย็ค
21:55
NK โลโคโมติวา8
1ดินาโม ซาเกร็บ
00:30
NK Slaven Belupo3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
6เวนซิสเซล
19:00
อิลิท เฮลซิงเงอร์5
12ไนโคบิง เอฟซี
20:00
ซอนเดอร์ไจสกี3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โครเอเชีย ดิวิชั่น 2
10NK Dubrava
19:50
Croatia Zmijavci3
12BSK Bijelo Brdo
20:30
HNK ซิบาเลีย1
6เอ็นเค จารัน
20:30
ดูโกพอลเจ8
5ดูโกพอลเจ
20:30
ดราโกโวลแยค9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 1)
10บี 1908
17:00
เกรฟ4
7GVI
17:00
Gorslev IF8
2คาลสลุนเด้ ไอเอฟ
18:00
บรอนชอยจ์ บีเค1
6ทาอาร์นบี้ FF
19:00
Herstedoster9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 2)
9KFUM โคเปนเฮเก้น
17:00
Naestved IF8
7อัลเลโรด เอฟเค
18:00
เลดอย-สเมอรัม3
1เอวาร์ต้า
18:00
สลาเกลเซ่ B&I5
2เฟรเดอริคส์ซุนด์ IK
18:00
BK Skjold6
4เฮอร์เลฟ
19:00
VB 196810
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 3)
6OKS โอเดนเซ่
18:00
บี 19097
10ออตเตอร์อัพ
18:00
Brabrand 29
1ทารุป ปารูป ไอเอฟ
18:00
วาร์ดี้8
4เฮเดนสเต็ด
18:30
BK มาเรียไลน์3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เดนมาร์ก เดนมาร์กซีรีส์ (กลุ่ม 4)
3ออดเดอร์
18:00
ASA Fodbold7
2วิไบ ไอเอฟ
18:00
คเจลเลอรูบ10
6วีอาร์ไอ
18:00
อัลบอร์ก 24
8เนอร์เรซุนด์บี้
18:30
Vejgaard BK1
9เอฟซี ดีเจอร์สแลนด์
20:00
อาร์ฮุส เฟรมัด 25
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ยูเครน พรีเมียร์ลีก
13อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
17:00
วอร์สกล้า16
9เอฟซี ลวีฟ
19:00
SK ดนีโปร 14
7Metalist Kharkiv
21:00
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
5แจพีเอส
19:00
จาโร3
12PIF Parainen
19:00
เอสเจเค อคาเตเมีย9
11พีเค35 เฮลซิงกิ
20:00
IF กนิสตัน7
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฟินแลนด์ คักโคเนน (กลุ่มเอ)
5แอตแลนติส เอฟซี
18:00
PeKa11
10FC Futura
18:00
PPJ8
4เอฟซี คิฟเฟ่น
18:00
PK เคสกิ ยูยูสิม่า (PKKU)6
12FC LaPa
18:00
เอ็นเจเอส7
1จิปโป
18:00
คาปา เฮลซิงกิ2
9KuPS Akatemia
18:00
เรย์พาส3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฟินแลนด์ คักโคเนน (กลุ่มบี)
8แกรนด์คูร่า IFK
18:00
เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท4
5HJS Hameenlinna
18:00
อิลเวส 29
3อิลเวส-คิสแซท
18:00
วีเจเอส11
13คารินัน โปจาท
18:00
คูลบิ 046
12MuSa Pori
18:00
ซัลปา1
7ทามเปเร่ ยูไนเต็ด
18:00
อีพีเอส10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฟินแลนด์ คักโคเนน (กลุ่มซี)
12FC Komeetat
18:00
วีไอเอฟเค2
10เอฟซี วาจากอสกิ
18:00
เจบีเค7
8จีบีเค
18:00
เจเอส เฮอร์คูเลส4
1เจเจเค จีวาสคีล่า
18:00
นาร์เปส คราฟท์5
11คาห์ย่า
18:00
โรวาเนียมี่6
3โอแอลเอส
18:00
OTP9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ลีก
12กอร์นิค ซาบร์เซ่
20:00
ซาเกลบี้ รูบิ้น11
7เลช พอซนัน
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์2
4โปกอน
01:30
ลีเชีย18
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เวลส์ พรีเมียร์ลีก
6คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโปลีแตน
20:30
อเบอรี่สวิธ9
4คอนนาห์ส คีย์ โนแมดส์
20:30
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์7
8ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
20:30
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด3
11ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
20:30
คายร์นาร์วอน ทาว์น5
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โปแลนด์ ดิวิชั่น 1
13สกรา เชนสโตโควา
20:00
จีเคเอส คาโตวีตเซ9
6สตาล เซอร์ซูฟ
22:30
Resovia Rzeszow17
16โกลนิค เลชน่า
01:00
GKS ทิคี12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
12สลาสค์ วรอคลาวน์ II
18:00
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ5
8โอลิมเปีย เอลบลองก์
19:30
คอทวิก้า โคโลเบอร์เซก1
17โปกอน ซีดล์เซ
20:00
วิสลา พูลาวี4
9โอส์ซไทน์
20:00
เลช พอซนาน II15
16มอเตอร์ ลูบลิน
22:00
เซียร์ก้า ตาร์นอบแชก14
10โกลนิค โพลโคไวซ์
23:00
ราดูเนีย สเตซิก้า13
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สาธารณรัฐเช็ก แกมบรินัส ลีกา
13บานิค ออสตราว่า
21:00
บูเดโจวิซ15
4FC โบฮีเมี่ยนส์
21:00
วิคตอเรีย พัลเซ่น1
8โบเลสลาฟ
21:00
ซิกม่า โอโลมุส11
6สปาร์ต้า ปราก
00:00
ฮราเดค คราลอฟ5
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สาธารณรัฐเช็ก ดิวิชั่น 1
10ทริเน็ค
15:15
MFK ครูดิม11
1SK ไลเซ่น
21:00
คาร์วิน่า8
14SK ปรอสเตียยอฟ
21:00
Sparta Praha B13
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 จอร์เจีย ลีกา 2
9กากรา ทบิลิซี
18:30
ดิล่า โกรี่4
5Samgurali Tskh
18:30
FC ซาเบอร์ทาโล6
7เอฟซี เทลอาวีฟ
21:00
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลิก้า
4บัคคา โทโพลา
20:00
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า16
11จาวอร์ อิวานจิก้า
22:00
โวซโดแวค7
12นาพรีดัค
00:00
เอฟเค โคลูบาร่า8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สโลวาเกีย คอร์กอน ลีกา
7ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
23:00
เซมปลิน มิชาโลฟเซ10
12Liptovsky Mikulas
23:00
ดูนาจสก้า สเตรด้า6
4เอ็มเอสเค ชิลิน่า
23:00
เอเอส เทรนชิน9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สโลวีเนีย พีอาร์วีเอ ลีกา
6ดอมชาเล่
20:00
เอ็นเอส มูรา5
1โอลิมปิย่า ลุบยาน่า
22:30
ทาบอร์ เซซานา10
3โคเปอร์
01:15
NK บราโว7
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
9Caspiy Aktau
18:00
FK Aksu8
6ออร์ดาบาซี่ย์
19:00
อะตีราอู7
10ทาราส
21:00
FK Maktaaral14
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ไอซ์แลนด์ แลนด์แบงค์ คัพ
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
23:00
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก
6คาร์ริค แรนเจอร์ส
21:00
ครูเซเดอร์ส2
4คลิฟตันวิลล์
21:00
นิวรี่ ซิตี้9
11ดันแกนน่อน
21:00
ลินฟิลด์7
5ลาร์น เอฟซี
23:30
โคเลอเรน3
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ไอร์แลนด์เหนือ ดิวิชั่น 1
2Annagh United
21:00
H&W เวลเดอร์ส11
7เออาดีเอส FC
21:00
Dergview F.C12
6Ballyclare Comrades
21:00
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์3
4ดันเดล่า เอฟซี
21:00
ดันเดล่า เอฟซี8
10Knockbreda
21:00
บอลลิน่ามอลลาร์ด5
1Loughgall
21:00
อินสติตูเต้ เอฟซี9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฮังการี พรีเมียร์ลีก
10อูจเปสต์
19:30
คิสวาร์ดา FC2
9เดเบรเซน
22:00
บูดาเปสต์ ฮอนเวด8
11วาซาส บูดาเปสต์
00:30
ซาเลเกอสร์เซ็ก6
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ไซปรัส ดิวิชั่น 1
2อพอลล่อน ลิมาสโซล
23:00
ปาฟอส FC1
6โดซ่า คาโตโกเปีย
23:00
โอโมเนีย นิโคเซีย8
9AEK Larnaca
00:00
อนอร์โธซิส7
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เอสโตเนีย ไมสไตร์ลีก้า
8ทาลินน่า คาเลฟ
18:30
วาปรัส พาร์นู10
5เอฟซี คูเรสซาเร่
21:00
แทมเมก้า ทาร์ทู7
1ฟลอร่า ทัลลินน์
23:30
TJK Legion9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 มอนเตเนโกร พรีเมียร์ลีก
7รูดาร์
20:00
เอฟเค เจเซโร4
1ซูตเยสก้า
20:00
Jedinstvo BP8
3เดซิช ตูซี่
21:00
มอร์นาร์9
5OFK เปโตรวัค
21:00
Arsenal Tivat6
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เบลารุส พรีเมียร์ลีก
12เบลชิน่า
17:00
ดินาโม เบรสท์14
3ดินาโม มินส์
19:00
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค2
4บาเต้ บอริซอฟ
21:00
โตรปิโด ซโฮดิโน6
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 มอลตา พรีเมียร์ลีก
2ฮัมรุน สปาร์ตันส์
20:00
ฟรอเรียน่า6
7มอสต้า
20:00
ไซเรนส์ เอฟซี11
13ซานต้า ลูเซีย เอฟซี
22:15
กัทจา ยูไนเต็ด3
10เซ็บบัก เรนเจอร์ส
22:15
มาร์ซักลอกก์12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
5Turan Tovuz
18:30
ซีล่า เอฟเค6
1คาราบัค เอฟเค
21:00
เนฟท์ชี่ บากู2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ลิทัวเนีย พรีเมียร์ลีก
10FK โจนาว่า
19:00
Dziugas FC9
2เฮเจลแมนน์ ลิทวน
21:00
FA Siauliai7
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ลิทัวเนีย LFF คัพ
ซัลกิริส
21:00
ซัลกิริส
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 บอสเนีย พรีเมียร์ลีก
5โบรัค
19:00
Sloga Doboj7
12Leotar Trebinje
20:00
เซลเยซนิการ์1
3ซิโรกี้บริเย็ค
00:00
Igman Konjic10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ลัตเวีย พรีเมียร์ลีก
6FK Tukums 2000
17:00
FK Auda5
3รีกาส ฟุตโบลา สโคลา
19:00
FK Metta8
4เลียปายา
20:00
สปาร์ตัก9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ไทยแลนด์ ไทยลีก 1
8นครราชสีมา เอฟซี
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด11
15บีอีซี เทโรศาสน
18:30
ลำพูน วอริเออร์14
4เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
สุโขทัย เอฟซี12
7บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:30
เอสซีจี เมืองทองฯ10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ไทยแลนด์ ไทยลีก 2
17สมุทรปราการ ซิตี้
17:30
แพร่ ยูไนเต็ด9
14ราชประชา
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี6
7เชียงใหม่ เอฟซี
18:30
กระบี่ เอฟซี16
18อุดรธานี เอฟซี
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เกาหลีใต้ เค-ลีก 2
8GimPo Citizen
11:30
Chungnam Asan6
4บูชอน FC 1995
14:00
โซล อีแลนด์7
3เอฟซี่ อันยาง
16:30
อันซาน กรีนเนอร์ส9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ญี่ปุ่น เจ-ลีก
14อวิสปา ฟูกูโอกะ
12:00
วิสเซล โกเบ13
4เซเรโซ โอซาก้า
12:00
โชนัน เบลมาเร่15
12ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
จูบิโล อิวาตะ18
5คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
เอฟซี โตเกียว7
8สากัน โตสู
13:00
เกียวโต แซงก้า16
3ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ส9
11คอนซาโดล ซัปโปโร
14:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่2
17กัมบะ โอซาก้า
14:00
คาชิว่า เรย์โซล6
10นาโกย่า แกรมปัส เอต
14:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ญี่ปุ่น เจ-ลีก ดิวิชั่น 2
7มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ1
20เธสปา คูซัทสึ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า19
17เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
โทชิกิ SC18
9โตกุชิม่า วอร์ทิส
14:00
มาชิดา เซลเวีย11
22FC เรียวเคียว
16:30
โยโกฮามา เอฟซี2
5โออิตะ ตรินิต้า
17:00
V-วาเรน นากาซากิ8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ญี่ปุ่น เจ-ลีก ดิวิชั่น 3
4ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
12:00
โยโกฮามา เอสซีซี18
2คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
17:00
นากาโนะ ปาร์เซียโร่7
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ยูเออี โปรลีก
9บานียาส
20:15
อัล จาซีล่า2
1อัล ชาร์จาห์
20:15
คอร์ ฟัคคาน คลับ13
6อัล นาเซอร์
23:00
อัล วาเซิ่ล7
12อัล ฟูไจราห์
23:00
อัจมาน11
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 คูเวต พรีเมียร์ลีก
7อัล นาเซอร์
22:00
อัล คาดเซีย6
2อัล คูเวต เอสซี
00:20
อัล ฟาฮาฮีล5
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ซาอุดิอาระเบีย โปรลีก
8อัล ราเอ็ดเด็ต
22:30
อัล อดาลาห์15
7Dhamak
22:30
อัล ทาย5
14อัล คาลีจ
01:00
อัล บาเทน16
12อัล-เวห์ด้า เมกกะ
01:00
อัล อิตติฟาค9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อิหร่าน โปรลีก
14อลูมิเนียม อารัค
21:30
มาลาวัน16
11นาซซาจี้ มาซานดาราน
21:30
มาสเจด โซเลย์มาน8
2กอล โกฮาร์
22:00
เอสเตกฮลัล3
5ฟูแลด
22:30
ฟูแลด12
10ซบ อฮัน
22:30
เพย์กัน9
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
8ไอรอนี่ เคอร์ยัทชโมน่า
22:00
ฮาโปเอล ไฮฟา7
5แอชดอด เอ็มเอส
23:15
ฮาโปเอล ฮะเดรา9
10มัคคาบี้เนทันย่า
00:00
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า4
2มัคคาบี้ ไฮฟา
00:30
มัคคาบี้เทลอาวีฟ1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สิงคโปร์ เอสลีก
3แทมปิเนส โรเวอร์ส
16:30
เกย์ลัง ยูไนเต็ด4
5Tanjong Pagar Utd
16:30
ยัง ไลอ้อนส์8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก
1ดารูล ทักซิม
19:15
เนกรี เซมบิลัน3
11Sarawak United
19:15
ปาหัง7
6เคดาห์ เอฟซี
20:00
เปอตาลิง จายา ซิตี้10
8เซลังงอร์
20:00
มะละกา ยูไนเต็ด9
4ตรังกานู เอฟซี
20:00
ซาบาห์2
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เวียดนาม วีลีก
8ธานห์ โฮ เอฟซี
17:00
บินห์ดิน เอฟซี3
10นัมดินห์ เอฟซี
18:00
Hong Linh Ha Tinh11
6ชองลาม แหง่อัน
18:00
เวียทเทล เอฟซี4
1Hanoi FC
19:15
บินห์ ดวง7
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
6บอร์เนียว เอฟซี
15:30
เปลิตา บันดุง รายา1
9อเรมา
20:00
เปอร์ซิบายา สุราบายา14
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 บราซิล ซี่รีย์ เอ
7อัตเลติโก มิไนโร่
01:00
ฟลูมิเนนเซ2
16ซิเอร่า
01:00
อเมริกา มิไนโร่8
3อินเตอร์นาซิอองนาล
01:00
ซานโตส10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 บราซิล ซี่รีย์ บี
17อลาโกเอโน่
05:00
กัวรานี16
19โอเปราริโอ F./PR
05:00
วิลา โนวา13
11แซมปายโอ้(MA)
05:00
เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
15ชาเปโคเอนเซ่
07:30
บาเฮีย3
18บรุสเก้ เอฟซี SC
21:00
คริคูม่า9
7อิทัวโน่ SP
04:30
CRB แม็คซิโอ12
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 อาร์เจนตินา พรีเมียร่า
9ติเกร
05:00
อัลโดซิวี28
19เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
05:00
โคลอน25
3ราซิ่ง คลับ
07:30
โรซาริโอ เซ็นทรัล23
20ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
07:30
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์11
10CA พลาเทนเซ่
23:00
เดเฟนซาจัสติเชีย14
17คอร์โดบ้า SE
23:00
ซาเมียนโต13
16ซาน ลอเรนโซ่
01:30
CA ฮูราแคน4
22บานฟิลด์
04:00
โกดอย ครูซ8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ชิลี พรีเมียร่า ดิวิชั่น
12คาเลรา
06:00
โกกิมโบ อูนีโด16
11ฮัวชิปาโต้
22:00
อานโตฟากัสตา15
4ปาเลสติโน่
01:00
เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์10
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โคลอมเบีย พรีเมียร่า
12เมเดลิน
08:00
เปโตรเลร่า6
โคทูลัว
02:00
แอตเลติค บุคาราแมนกา10
17อ็องเซ่ กัลดาส
04:05
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา11
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 สหรัฐอเมริกา เมเจอร์ลีก ซ็อกเกอร์
13โตรอนโต
06:37
อินเตอร์ ไมอามี7
11นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
00:37
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด9
25โคโลราโด้ แรพปิดส์
02:37
ดาลัส17
10Charlotte FC
04:37
ฟิลาเดลเฟีย1
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
7พูอีบลา
07:00
คลับ อเมริกา1
14เอฟซี ฮัวเรซ
09:00
พูมาส ยูนัม16
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ฮอนดูรัส นาซิอองนาล
4CD มาราธอน
04:30
อนดูรัส โปรเกสโซ8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 ตูนิเซีย ลีก1
1สปอร์ตีฟว์เดอตูริน
21:00
สแฟกซิน5
2สปอร์ตีฟว์ซาเฮล
21:00
ยูเนี่ยน ทาทูอิน8
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 โมร็อกโก โบโตลา โมร็อกโก
4โอลิมปิก เดอ ซาไฟ
00:15
อิติฮัด แทงเจอร์16
6JS Soualem
02:30
โอลิมปิก คูริบกา14
 วันเสาร์ 01 ตุลาคม 2565 
 กานา พรีเมียร์ลีก
14ฮาร์ต ออฟ โอ๊ค
22:00
Bibiani Gold Stars FC13